| Model | CMS 80B/11 |
| Công suất | 15HP / 11KW |
| Điện áp | 3 phase/380V |
| Lưu lượng nước | 54 – 204 m3/h |
| Cột áp | 27.8 – 11.8 m |
| Áp suất vận hành | max 10 bar |
| Nhiệt độ chất lỏng | -10 ~ 90oC |
| Tần số | 50 Hz |
| Số cực | 2 cực |
| Thân máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Giá đỡ bơm | Gang |
| Trục máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Phốt cơ khí | Ceramic-graphite |
| Vật liệu cách nhiệt | Glass F |
| Cấp độ bảo vệ | IP 55 |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
| Hãng sản xuất | Pentax |
| Xuất xứ | Italia |
Về cấu tạo thì sản phẩm bơm trục ngang đầu inox Pentax CMS 80B/11 có cấu tạo với phần đầu bơm, thân bơm được làm bằng inox 304, giá đỡ động cơ được làm bằng gang, trục bơm được làm bằng inox AISI 304, phớt bơm được làm bằng gốm ceramic graphite. Bơm được trang bị lớp cách điện F, lớp bảo vệ IP55 nhờ đó giúp bơm có thể bơm được chất lỏng -10 – 90 độ C.
Dựa vào bảng thông số kỹ thuật trên đây, Pentax CMS 80B/11 có công suất 15HP tương ứng với 11KW, cùng điện áp 3 pha 380V-50Hz, áp suất vận hành tối đa 10 bar và họng hút/ họng xả có đường kính DN100/DN80 nhờ đó giúp bơm có thể bơm được lượng nước có lưu lượng 54 – 204 m3/h cùng cột áp 27.8 – 11.8 m.
Ứng dụng của bơm trục ngang đầu inox Pentax CMS 80B/11
Là dòng máy bơm công nghiệp đầu inox với công suất lớn lên tới 15HP sản phẩm bơm trục ngang đầu inox Pentax CMS 80B/11 hiện được sử dụng rộng rãi vào rất nhiều lĩnh vực khác nhau như:
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng làm bơm cấp nước cho các tòa nhà, khu chung cư, các trung tâm thương mại
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng làm bơm cấp nước ở khu công nghiệp và nông nghiệp.
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng để vân chuyển nước nóng lạnh
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được sử dụng vào hệ thống bơm tăng áp
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng nhiều vào các hệ thống điều hòa, trao đổi nhiệt
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng làm bơm sử dụng hệ thống thủy lợi, hệ thống ra áp suất, sưởi ấm, làm mát
- Máy bơm Pentax CMS 80B/11 được dùng làm bơm cấp tưới tiêu dùng cho nông nghiệp
Địa chỉ mua bơm Pentax CMS tại Hà Nội
Tại Hà Nội có rất nhiều doanh nghiệp, đại lý phân phối máy bơm để Quý khách hàng có thể tìm tới mua bơm Pentax CMS, tuy nhiên để đảm bảo mua được máy bơm Pentax chính hãng cùng với giá cả cạnh tranh nhất thì mọi người nên tới tìm mua bơm tại các đại lý phân phối bơm Pentax. Một trong những đại lý phân phối bơm Pentax chính hãng tại Hà Nội phải kể tới Máy bơm nước Thành Đạt tại 34 Đường Láng, Ngã Tư Sở.

Công ty Máy bơm Thành Đạt là một trong những doanh nghiệp có tên tuổi trong lĩnh vực nhập khẩu và phân phối máy bơm để mọi người có thể lựa chọn tới mua hàng. Công ty hiện đang là nhà phân phối của rất nhiều thương hiệu máy bơm lớn trong đó có Pentax với nhiều dòng sản phẩm khác nhau như bơm Pentax CM, CA, CMS, CAB, CAM,.. với các công suất lớn nhỏ.
Tất cả các sản phẩm máy bơm Pentax CMS do Công ty phân phối đều là hàng mới 100% với đầy đủ giấy tờ CO, CQ, Packing list, bảo hành chính hãng 12 tháng và có giá cả cạnh tranh nhất. Bên cạnh đó Thành Đạt còn có rất nhiều chính sách hỗ trợ cho khách mua hàng như có đội ngũ nhân viên tư vấn có chuyên môn để hỗ trợ khách hàng trong quá trình lựa chọn bơm, đội ngũ kỹ thuật có kinh nghiệm lâu năm cùng tay nghề cao hỗ trợ về kỹ thuật, chiết khấu cao cho các đơn hàng lớn, đổi trả nhanh chóng đối với các sản phẩm lỗi do nhà sản xuất.
Hiện tại ngoài địa chỉ tại Hà Nội Công ty còn có Showroom tại Hồ Chí Minh và thành phố Vinh cùng các đại lý cung cấp bơm trên toàn quốc để Quý có thể lựa chọn mua hàng. Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ với Công ty qua:
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH ĐẠT