| Model | CMS 65C/22 |
| Công suất | 30HP / 22KW |
| Điện áp | 3 phase/380V |
| Lưu lượng nước | 36 – 138 m3/h |
| Cột áp | 56.5 – 48.7 m |
| Áp suất vận hành | max 10 bar |
| Nhiệt độ chất lỏng | -10 ~ 90oC |
| Tần số | 50 Hz |
| Số cực | 2 cực |
| Thân máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Giá đỡ bơm | Gang |
| Trục máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Phốt cơ khí | Ceramic-graphite |
| Vật liệu cách nhiệt | Glass F |
| Cấp độ bảo vệ | IP 55 |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
| Hãng sản xuất | Pentax |
| Xuất xứ | Italia |
Chiếc máy bơm trục ngang đầu inox Pentax CMS 65C/22 được cấu tạo tương tự như các sản phẩm bơm công nghiệp Pentax CMS khác tuy nhiên phần đầu bơm, thân bơm được làm bằng inox 304. Giá đỡ động cơ được làm bằng gang, trục bơm được làm bằng inox AISI 304, phớt bơm được làm bằng gốm ceramic graphite. Bơm được trang bị lớp cách điện F, lớp bảo vệ IP55 nhờ vậy mà sản phẩm bơm này có thể bơm được chất lỏng -10 – 90 độ C.
Pentax CMS 65C/22 là sản phẩm bơm trục ngang có công suất 30HP tương ứng với 22KW, cùng điện áp 3 pha 380V-50Hz, áp suất vận hành 10 bar cùng họng hút/ họng xả với đường kính DN80/DN80 giúp bơm có thể bơm được lượng chất lỏng với lưu lượng 36 – 138 m3/h cùng cột áp 56.5 – 48.7 m.
Ứng dụng của máy bơm Pentax CMS 65C/22
Pentax CMS 65C/22 với khả năng hoạt động ổn định cung cấp lượng nước lớn nhờ động cơ khỏe nên hiện tin dùng vào khá nhiều lĩnh vực khác nhau như:
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng làm bơm cấp nước cho các tòa nhà, khu chung cư, các trung tâm thương mại
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng làm bơm cấp nước ở khu công nghiệp và nông nghiệp.
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng để vân chuyển nước nóng lạnh
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được sử dụng vào hệ thống bơm tăng áp
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng nhiều vào các hệ thống điều hòa, trao đổi nhiệt
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng làm bơm sử dụng hệ thống thủy lợi, hệ thống ra áp suất, sưởi ấm, làm mát
- Máy bơm nước Pentax CMS 65C/22 30HP được dùng làm bơm cấp tưới tiêu dùng cho nông nghiệp
Mua máy bơm trục ngang Pentax nhập khẩu chính hãng ở đâu?
Khi cần tìm một địa chỉ uy tín để mua máy bơm trục ngang Pentax nhập khẩu chính hãng mà chưa tìm được địa chỉ nào ưng ý thì mọi người có thể tìm tới các showroom của Máy bơm nước Thành Đạt để mua hàng. Công ty TNHH sản xuất thương mại & công nghiệp Thành Đạt được coi là một trong những doanh nghiệp phân phối máy bơm uy tín trên thị trường được rất nhiều doanh nghiệp, đối tác, các chủ đầu tư, người tiêu dùng lựa chọn mua hàng.

Công ty có nhiều năm liền là nhà phân phối các sản phẩm máy bơm Pentax với rất nhiều dòng sản phẩm máy bơm khác nhau như bơm trục ngang, bơm trục đứng, bơm công nghiệp, bơm nước thải, bơm giếng khoan,.. với nhiều model công suất khác nhau để đáp ứng nhu cầu của từng khách hàng.
Tất cả các sản phẩm bơm Pentax được Máy bơm Thành Đạt phân phối chắc chắn được nhập khẩu nguyên chiếc từ Ý với đầy đủ CO, CQ, Packing list, có tem chống hàng giả của Bộ Công An, bảo hành chính 12 tháng, giá cả cạnh tranh, chiết khấu cao cho các đơn hàng số lượng lớn, đổi trả trong 7 ngày đối với các sản phẩm lỗi do nhà sản xuất.
Công ty hiện có Showroom ở khắp Bắc – Trung – Nam cùng đội ngũ nhân viên kinh doanh, nhân viên kỹ thuật có chuyên môn luôn sẵn sàng để hỗ trợ Quý khách bất cứ khi nào trong quá trình lựa chọn sản phẩm và sử dụng bơm.
Vì thế để tìm mua các sản phẩm bơm trục ngang Pentax chính hãng cùng với các ưu đãi thì Quý khách hàng vui lòng liên hệ theo:
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH ĐẠT