Chuyển nhanh đến phần bạn cần xem
Máy bơm nước đầu inox là dòng bơm máy bơm ly tâm trục ngang đầu bơm được làm từ inox 304 nhờ đó dòng bơm này có thể bơm nước nóng với nhiệt độ cao. Hiện có khá nhiều thương hiệu bơm tuy nhiên dòng bơm đầu inox Pentax CMS luôn là dòng bơm được đánh giá cao.
Bơm Pentax CMS hiện được chia ra thành rất nhiều model sản phẩm bơm khác nhau để Quý khách lựa chọn tuy nhiên trong bài viết này Máy bơm nước Thành Đạt sẽ giới thiệu cho mọi người model Pentax CMS 50A/4 với công suất 5.5HP. Đây là một trong những model đang được bán chạy nhất tại Showroom của Thành Đạt.

Hiện model bơm đầu inox Pentax này đang có sẵn tại Showroom Máy bơm Thành Đạt – 34 Đường Láng, vì vậy Quý khách hàng nếu như đang cần tìm mua một sản phẩm bơm đầu inox Pentax mà chưa biết mua hàng ở đâu có thể liên hệ với Công ty Thành Đạt chúng tôi theo số Hotline Miền Bắc 0913 985 808 – Hotline Miền Nam 0909 152 999, email thanhdat@maycongnghiep.vn để được đội ngũ nhân viên kinh doanh của Công ty chúng tôi hỗ trợ và báo giá sớm nhất.
Giới thiệu về máy bơm đầu inox Pentax CMS 50A/4
Mô tả chi bơm trục ngang đầu inox Pentax CMS 50A/4
Đẻ giúp Quý khách hàng có thể sử dụng sản phẩm bơm đầu inox Pentax CMS 50A/4 được hiệu quả thì Máy bơm nước Thành Đạt xin giới thiệu tới mọi người các thông tin liên quan tới sản phẩm để mọi người cùng tìm hiểu.
Bảng thông số kỹ thuật máy bơm Pentax CMS 50A/4

Bảng thông số kích thước máy bơm Pentax CMS 50A/4

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp máy bơm Pentax CMS 50A/4

Bảng thông số kỹ thuật và đặc điểm chi tiết của bơm nước Pentax CMS 50A/4
| Model | CMS 50A/4 |
| Công suất | 5,5HP / 4KW |
| Điện áp | 3 phase/380V |
| Lưu lượng nước | 18 – 66 m3/h |
| Cột áp | 25.8 – 16 m |
| Áp suất vận hành | max 10 bar |
| Nhiệt độ chất lỏng | -10 ~ 90oC |
| Tần số | 50 Hz |
| Số cực | 2 cực |
| Thân máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Giá đỡ bơm | Gang |
| Trục máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Phốt cơ khí | Ceramic-graphite |
| Vật liệu cách nhiệt | Glass F |
| Cấp độ bảo vệ | IP 55 |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
| Hãng sản xuất | Pentax |
| Xuất xứ | Italia |
Máy bơm đầu inox Pentax CMS 50A/4 là dòng bơm công nghiệp sử dụng điện áp 3 pha 380V-50Hz, công suất 5.5HP tương ứng với 4KW, áp suất vận hành 10 bar, bơm có họng hút/họng xả với đường kính 65mm và 50mm giúp cho máy bơm có thể bơm đươc lượng nước với lưu lượng 18 – 66 m3/h cùng cột áp 25.8 – 16 m.
Sản phẩm máy bơm Pentax CMS 50A/4 được cấu tạo phần đầu bơm làm bằng inox 304, giá đỡ động cơ được làm bằng gang, trục bơm được làm bằng inox AISI 304, phớt bơm được làm bằng gốm ceramic graphite. Bên cạnh đó bơm đầu inox Pentax 4KW còn được trang bị lớp cách điện F, lớp bảo vệ IP55 nhờ đó giúp bơm có thể bơm được chất lỏng -10 – 90 độ C.
Ứng dụng máy bơm đầu inox Pentax CMS 50A/4
Sản phẩm bơm ly tâm đầu inox Pentax CMS 50A/4 với công suất 5.5HP với rất nhiều ưu điểm nổi trội hiện được tin dùng vào rất nhiều lĩnh vực khác nhau như:
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được sử dụng làm bơm cấp nước cho các tòa nhà, khu chung cư, các trung tâm thương mại
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được sử dụng làm bơm cấp nước ở khu công nghiệp và nông nghiệp.
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được sử dụng để vân chuyển nước nóng lạnh
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được sử dụng vào hệ thống bơm tăng áp
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được sử dụng nhiều vào các hệ thống điều hòa, trao đổi nhiệt
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được dùng làm bơm sử dụng hệ thống thủy lợi, hệ thống ra áp suất, sưởi ấm, làm mát
- Máy bơm Pentax CMS 50A/4 được dùng làm bơm cấp tưới tiêu dùng cho nông nghiệp
Địa chỉ phân phối máy bơm Pentax CMS tại HCM
Tại Hồ Chí Minh có rất nhiều cửa hàng nhà phân phối máy bơm thế nhưng không phải đơn vị nào cũng cung cấp bơm Pentax chính hãng cùng nhiều ưu đãi. Do đó Quý khách hàng khi có nhu cầu tìm mua bơm Pentax nên tìm mua bơm ở các đơn vị uy tín có tên tuổi trên thị trường như Máy bơm nước Thành Đạt tại 691 Lạc Long Quân, P10, quận Tân Bình để được hưởng ưu đãi.
Công ty Thành Đạt với nhiều năm hoạt động về nhập khẩu và phân phối máy bơm, hiện có Showroom ở khắp 3 miền Bắc – Trung – Nam để đáp ứng nhu cầu mua bơm của khách hàng trên cả nước. KHi mua hàng tại bất cứ Showroom của Thành Đạt, Quý khách hàng có thể yên tâm rằng:
Tất cả các model bơm Pentax do Thành Đạt phân phối đều được nhập khẩu chính hãngchính hãng có đầy đủ giấy tờ đi kèm chứng minh nguồn gốc, xuất xứ bơm, bảo hành chính hãng trong 12 tháng, đổi trả trong 7 ngày đối với các sản phẩm lỗi do nhà sản xuất, chiết khấu cao cho các đơn hàng số lượng lớn. Đến mua hàng tại Công ty Quý khách sẽ được đội ngũ nhân viên kinh doanh, nhân viên kỹ thuật hỗ trợ 24/7.
Ngoài chi nhánh tại Hồ Chí Minh, Thành Đạt còn có Showroom miền Bắc và miền Nam để đáp ứng nhu cầu mua bơm của khách hàng trên cả nước. Vì thế Quý khách hàng khi cần mua bơm Pentax CMS có thể liên hệ với Công ty chúng tôi theo:
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH ĐẠT