| Model | CMS 80B/15 |
| Công suất | 20HP / 15KW |
| Điện áp | 3 phase/380V-50Hz |
| Lưu lượng nước | 54 – 204 m3/h |
| Cột áp | 32.8 – 17.8 m |
| Áp suất vận hành | max 10 bar |
| Nhiệt độ chất lỏng | -10 ~ 90oC |
| Tần số | 50 Hz |
| Số cực | 2 cực |
| Thân máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Giá đỡ bơm | Gang |
| Trục máy bơm | Thép không gỉ AISI 304 |
| Phốt cơ khí | Ceramic-graphite |
| Vật liệu cách nhiệt | Glass F |
| Cấp độ bảo vệ | IP 55 |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
| Hãng sản xuất | Pentax |
| Xuất xứ | Italia |
Sản phẩm máy bơm nước Pentax CMS 80B/15 với công suất 20HP tương ứng với 15KW cùng điện áp 3 pha 380V-50Hz, áp suất vận hành tối đa lên tới 10bar nhờ đó giúp bơm có thể bơm được lượng nước với lưu lượng 54 – 204 m3/h cùng cột áp 32.8 – 17.8 m.
Dòng bơm ly tâm trục ngang đầu inox Pentax CMS 80B/15 được cấu tạo với phần đầu bơm, thân bơm được làm bằng inox 304, giá đỡ động cơ được làm bằng gang, trục bơm được làm bằng inox AISI 304, phớt bơm được làm bằng gốm ceramic graphite. Bơm được trang bị lớp cách điện F, lớp bảo vệ IP55 nhờ đó giúp bơm có thể bơm được chất lỏng -10 – 90 độ C.
Ứng dụng máy bơm ly tâm đầu inox Pentax CMS 80B/15
Hiện sản phẩm bơm ly tâm đầu inox Pentax CMS 80B/15 với công suất 20HP cùng khả năng bơm hút nước với lưu lượng lớn hiện được tin dùng vào rất nhiều lĩnh vực khác nhau như:
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng làm bơm cấp nước cho các tòa nhà, khu chung cư, các trung tâm thương mại
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng làm bơm cấp nước ở khu công nghiệp và nông nghiệp.
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng để vân chuyển nước nóng lạnh
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được sử dụng vào hệ thống bơm tăng áp
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng nhiều vào các hệ thống điều hòa, trao đổi nhiệt
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng làm bơm sử dụng hệ thống thủy lợi, hệ thống ra áp suất, sưởi ấm, làm mát
- Máy bơm đầu inox Pentax CMS 80B/15 được dùng làm bơm cấp tưới tiêu dùng cho nông nghiệp
Địa chỉ mua máy bơm Pentax nhập khẩu giá rẻ
Hiện nay Pentax là thương hiệu máy bơm được sử dụng nhiều nhất vì thế nên nhu cầu mua các sản phẩm máy bơm này cũng vì thế mà tăng cao. Tuy nhiên để chắc chắn mua được các sản phẩm bơm Pentax nhập khẩu với giá rẻ thì Quý khách hàng cần phải tìm mua bơm ở các đại lý cấp bơm Pentax uy tín trên thị trường như Công ty Máy bơm nước Thành Đạt. Là doanh nghiệp có gần 20 năm kinh nghiệm trên thị trường máy bơm, Thành Đạt hiện là nhà phân phối của rất nhiều thương hiệu máy bơm khác nhau trong đó có Pentax. Công ty hiên đang phân phối rất nhiều dòng sản phẩm bơm Pentax khác nhau để mọi người có thể lựa chọn như bơm công nghiệp, bơm giếng khoan, bơm nước thải, bơm trục đứng, bơm đầu inox,…với đầy đủ các công suất từ nhỏ tới lớn để mọi người có thể tới chọn mua bơm.

Tất cả các sản phẩm máy bơm Pentax được Công ty phân phối luôn là sản phẩm mới 100%, có đầy đủ tem mác, tem chống hàng giả, CO, CQ, bảo hành chính hãng trong 12 tháng, đổi trả trong 7 ngày đối với các sản phẩm lỗi do nhà sản xuất vì thế nên Quý khách hàng nếu như có nhu cầu tìm mua các sản phẩm máy bơm Pentax, Quý khách hàng hãy lựa chọn mua hàng tại Máy bơm Thành Đạt. Công ty chúng tôi cam kết sẽ cung cấp các sản phẩm bơm chất lượng cùng mức giá cạnh tranh nhất, chiết khấu cao cho các đơn hàng giá trị lớn, các nhà thầu, các chủ đầu tư, miễn phí vận chuyển trong bán kính 15km đối với các đơn hàng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh.
Bên cạnh đó khi mua máy bơm tại Thành Đạt, Quý khách hàng sẽ được đội ngũ nhân viên kinh doanh của Công ty hỗ trợ trong quá trình lựa chọn và sử dụng bơm sao cho hiệu quả nhất. Mọi thông tin chi tiết Quý khách vui lòng liên hệ với Công ty theo:
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH ĐẠT