Bảng thông số kỹ thuật chi tiết lưu lượng cột áp của Máy bơm giếng khoan Pentax 6L 36/06 7.5HP

Bảng thông số chi tiết kích thước của Máy bơm giếng khoan Pentax 6L 36/06 7.5HP

Biểu đồ thông số hoạt động của Máy bơm giếng khoan Pentax 6L 36/06 7.5HP

Thông số kỹ thuật và đặc điểm chi tiết của Máy bơm giếng khoan Pentax 6L 36/06 7.5HP
| Model | Pentax 6L 36/06 |
| Công suất | 7.5HP – 5.5KW |
| Điện áp | 3 ~ 400V-50Hz |
| Lưu lượng nước | 18 – 42 m³/h |
| Cột áp | 59 – 35 m |
| Hàm lượng cát trong nước | max 300 g/m³ |
| Nhiệt độ chất lỏng Max | 30oC |
| Vật liệu cách nhiệt | F |
| Cấp độ bảo vệ | IP68 |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
| Hãng sản xuất | Pentax |
| Xuất xứ | Italia |